Ji-eun KANG

Ji-eun KANG là cơ thủ chuyên nghiệp LPBA Tour với tổng tiền thưởng ₩132.8M, 3 chức vô địch, average 0.863 (hạng 12 LPBA).

강지은 (Ji-eun KANG) — LPBA

강지은 · LPBA · KR

Tổng tiền thưởng
1억 3,276만 KRW (No. 7 in LPBA)
W-L-D
132-61-0 (win rate 68%)
Average
0.863 (No. 12 in LPBA, league avg 0.643)
Bank shot
26.9% (No. 95 in LPBA, league avg 27.7%)
High run
10 (No. 32 in LPBA)

Bida chuyên nghiệp không trả lương cứng. Cơ thủ nhận tiền thưởng theo giải, hợp đồng câu lạc bộ không công khai, nên RANKUE chỉ hiển thị tiền thưởng theo hồ sơ chính thức.

Titles won (3)

Theo mùa giải

UMB world ranking history (now No. 498)

26-27 LPBA prize ranking — players nearby

Seul-gi HAN — No.9
Seul-gi HAN
Hwa-yeon LEE — No.10
Hwa-yeon LEE
Ji-eun HAN — No.11
Ji-eun HAN
Bal-hae KWON — No.12
Bal-hae KWON
Orie HIDA — No.13
Orie HIDA
Hyun-ji YONG — No.15
Hyun-ji YONG
Hye-mi CHOI — No.16
Hye-mi CHOI
Min-ju BAEK — No.17
Min-ju BAEK
Ye-eun KIM — No.18
Ye-eun KIM
Yoon-jung HA — No.19
Yoon-jung HA

FAQ

Ji-eun KANG kiếm được bao nhiêu?

Ji-eun KANG không nhận lương mà nhận tiền thưởng theo thành tích thi đấu. Theo hồ sơ chính thức, tổng tiền thưởng là 1억 3,276만 KRW.

Average của Ji-eun KANG là bao nhiêu?

Average sự nghiệp chính thức PBA của Ji-eun KANG là 0.863. Xếp hạng 12/152 cơ thủ LPBA có từ 30 trận. Trung bình giải đấu là 0.643.

Ji-eun KANG đã vô địch bao nhiêu lần?

Theo kết quả chính thức PBA mà RANKUE thu thập, Ji-eun KANG đã vô địch 3 lần. Gần nhất: 하림 LPBA 챔피언십 2025, 휴온스 LPBA 챔피언십 2021-22, TS샴푸 LPBA 챔피언십 2019-20.

Ji-eun KANG bao nhiêu tuổi, quốc tịch nào?

Ji-eun KANG sinh năm 1992 (34 tuổi). Quốc tịch: Hàn Quốc.

Updated 2026-10-22 · Source: PBA Tour official records — pbatour.org